44 AWG 0.05mm 99.99% 4N OCC High Purity Enameled Fadaka Waya Fun High End Audio

Àpèjúwe Kúkúrú:

Gẹ́gẹ́ bí wáyà fàdákà oníwà mímọ́ tó ga tó 0.5mm, ó gbajúmọ̀ gan-an ní ẹ̀ka àwọn ohun èlò ohùn àti ohùn gíga.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ifihan

Wáyà yìí ń lo fàdákà tó mọ́ tónítóní gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì, èyí tó ní agbára ìmọ́tótó àti agbára ooru tó dára, agbára ìpalára tó ga, àti agbára ìdènà àti agbára ìfọ́mọ́ tó kéré, èyí tó ń fúnni ní ìdánilójú iṣẹ́ tó dára fún àwòrán àti ohun èlò tó ga.

alaye sipesifikesonu

Awọn alaye boṣewa fun fadaka monocrystalline
Ìwọ̀n ìlà opin (mm)
Agbára ìfàyà (Mpa)
Gbigbe (%)
ìṣàn agbára (IACS%)
Ìmọ́tótó(%)
Ipò líle
Ipò rírọ̀
Ipò líle
Ipò rírọ̀
Ipò líle
Ipò rírọ̀
3.0
≥320
≥180
≥0.5
≥25
≥104
≥105
≥99.995
2.05
≥330
≥200
≥0.5
≥20
≥103.5
≥104
≥99.995
1.29
≥350
≥200
≥0.5
≥20
≥103.5
≥104
≥99.995
0.102
≥360
≥200
≥0.5
≥20
≥103.5
≥104
≥99.995

Àǹfààní

1. Iṣẹ́ amúṣiṣẹ́: Ìṣètò àrà ọ̀tọ̀ ti wáyà fàdákà sterling tí a fi enamel ṣe mú kí ó lè pèsè ìgbéjáde ohùn tí ó dára. Ìdènà rẹ̀ tí kò lágbára, ìṣeéṣe gíga, ìdúróṣinṣin gíga àti mímọ́ jẹ́ kí ó rí ìrírí gíga ti ìgbéjáde àmì ohùn.

2. Àìlègbé ìjẹrà: Nítorí pé wáyà fàdákà mímọ́ tí a fi enamel ṣe ló ń lo fàdákà dídára gẹ́gẹ́ bí ohun èlò aise, ó ní agbára ìdènà ìjẹrà gíga àti agbára ìdènà ìfọ́mọ́ra. Ó ń ṣe iṣẹ́ ìgbéjáde tó dára kódà ní àwọn àyíká tó burú jáì.

3. Ìdúróṣinṣin: Ìlànà wáyà tí a fi enamel ṣe mú kí ojú àyíká wáyà fàdákà sterling tí a fi enamel ṣe jẹ́ kí ó tẹ́jú pátápátá láìsí ìdènà tàbí àbùkù tí kò báramu. Èyí ń rí i dájú pé ìlà náà dúró ṣinṣin nígbà lílo rẹ̀ fún ìgbà pípẹ́, èyí sì ń jẹ́ kí ohùn gbígbóná tí ó ga, tí ó sì ní ìgbọ̀nsẹ̀ díẹ̀, máa gbé jáde ní onírúurú ipò ìlò.

Lò ó

1. Ohun èlò ìgbọ́hùn tó ga jùlọ: Wáyà fàdákà tó ní ìmọ́tótó gíga ni a lò ní àwọn pápá ìró àti ohùn tó ga jùlọ, èyí tó ń fúnni ní àwọn ipa ohùn tó dájú àti tó wúlò nínú pápá orin.

2. Ìsopọ̀ ohùn: A lè lo wáyà yìí nínú ṣíṣe àwọn ìsopọ̀ ohùn. Ìwọ̀n resistance kékeré àti agbára gíga mú kí ìdúróṣinṣin àti dídára ohùn ìsopọ̀ ohùn pọ̀ sí i gidigidi.

Àwọn ìwé-ẹ̀rí

ISO 9001
UL
RoHS
REACH SVHC
MSDS

Ohun elo

Wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe tí ó ní ìmọ́tótó gíga OCC náà tún ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ ìgbéjáde ohùn. A ń lò ó láti ṣe àwọn wáyà ohùn tí ó ní iṣẹ́ gíga, àwọn asopọ̀ ohùn àti àwọn ohun èlò ìsopọ̀ ohùn mìíràn láti rí i dájú pé ìgbéjáde ohùn dúró ṣinṣin àti dídára àwọn àmì ohùn tí ó dára jùlọ.

banki fọto

Àwọn fọ́tò oníbàárà

_cuva
002
001
_cuva
003
_cuva

Nipa re

Onibara ti o ni itọsọna, Innovation mu iye diẹ sii wa

RUIYUAN jẹ́ olùpèsè ojutu, èyí tí ó ń béèrè pé kí a jẹ́ ògbóǹkangí lórí àwọn wáyà, ohun èlò ìdábòbò àti àwọn ohun èlò rẹ.

Ruiyuan ní ogún àtúnṣe tuntun, pẹ̀lú àwọn ìlọsíwájú nínú wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe, ilé-iṣẹ́ wa ti dàgbàsókè nípasẹ̀ ìdúróṣinṣin tí kò ṣeé yẹ̀ sílẹ̀ sí ìwà rere, iṣẹ́ ìránṣẹ́ àti ìdáhùnpadà sí àwọn oníbàárà wa.

A n reti lati tesiwaju lati dagba lori ipilẹ didara, imotuntun ati iṣẹ.

Ruiyuan

7-10 ọjọ́ Àkókò ìfijiṣẹ́ tó wọ́pọ̀.
Àwọn oníbàárà ilẹ̀ Yúróòpù àti Àríwá Amẹ́ríkà 90%. Gẹ́gẹ́ bí PTR, ELSIT, STS àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Oṣuwọn Atunra 95%
Oṣuwọn itẹlọrun 99.3%. Olupese kilasi A ti onibara ara Jamani jẹrisi.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: