Wáyà Ejò Tí A Fi Ẹ̀rọ Ṣe
Nínú ilé iṣẹ́ ohùn gíga, àìní fún dídára àti iṣẹ́ tí kò ní àbùkù jẹ́ pàtàkì. Wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe tí ó ní 6N OCC pàdé ó sì ju àwọn ohun tí a retí lọ. Ìmọ́tótó gíga rẹ̀ ń mú kí pípadánù àmì àti ìyípadà kéré, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn àmì ohùn tí ó mọ́ kedere wà. Ẹ̀yà ara-ẹni tí ó ní lílo ara-ẹni mú kí ìlànà fífi sori ẹrọ rọrùn, èyí tí ó ń mú kí ó rọrùn fún àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ ohùn àti àwọn olùfẹ́ láti ṣiṣẹ́ papọ̀, nígbẹ̀yìn gbẹ́yín ó ń ran lọ́wọ́ láti mú kí dídára gbogbo ètò ohùn rẹ sunwọ̀n síi.
A ṣe wáyà pàtàkì yìí láti bá àwọn àìní pàtó ti àwọn ohun èlò ohùn gíga mu, bí àwọn ètò agbọ́hùnsọ tó ga jùlọ, àwọn amúlọ́pọ̀ ohùn, àti àwọn wáyà ohùn. Ìwà rere àti ìmọ́tótó rẹ̀ mú kí ó dára fún títà àwọn àmì ohùn tó ga jùlọ. Yálà a lò ó fún wáyà ohùn agbọ́hùnsọsọ́ ...
Àwọn ànímọ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ara ẹni ti wáyà náà tún mú kí ó túbọ̀ wúlò àti wúlò. Ó mú kí ìlànà ìfisílẹ̀ rọrùn, ó sì mú kí ìsopọ̀ tó dájú àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé wà. Ẹ̀yà yìí ṣe pàtàkì ní pàtàkì ní ayé ohùn tó ga jùlọ, níbi tí ìṣeéṣe àti àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ṣe pàtàkì. Ẹ̀yà ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ara ẹni náà ń rí i dájú pé àwọn wáyà náà dúró ní ipò wọn nígbà tí a bá ń fi sori ẹ̀rọ, èyí sì ń ran lọ́wọ́ láti mú kí gbogbo agbára àti iṣẹ́ ẹ̀rọ ohùn rẹ sunwọ̀n sí i.
Wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe, tí ó ní 6N OCC, dúró fún òkìkí dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun nínú àwọn ohun èlò ohùn tó ga jùlọ. Ìwà mímọ́ rẹ̀ pẹ̀lú ìrọ̀rùn ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ rẹ̀ mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn onímọ̀ nípa ohùn àti àwọn olùfẹ́ ohùn. Pẹ̀lú agbára rẹ̀ láti pa ìdúróṣinṣin àmì ohùn mọ́ àti ìrọ̀rùn lílò, wáyà yìí ṣèlérí láti gbé ìpele gíga ga nínú àwọn ètò ohùn tó ga jùlọ.
| Ohun kan | Waya bàbà tí a fi enamel ṣe 99.9999% 6N OCC |
| Iwọn ila opin adaorin | Ejò |
| Ipele ooru | 155 |
| Ohun elo | Agbọrọsọ, ohùn giga, okùn agbara ohun, okùn coaxial ohun |
Wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe tí ó ní ìmọ́tótó gíga OCC náà tún ń kó ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ ìgbéjáde ohùn. A ń lò ó láti ṣe àwọn wáyà ohùn tí ó ní iṣẹ́ gíga, àwọn asopọ̀ ohùn àti àwọn ohun èlò ìsopọ̀ ohùn mìíràn láti rí i dájú pé ìgbéjáde ohùn dúró ṣinṣin àti dídára àwọn àmì ohùn tí ó dára jùlọ.
Onibara ti o ni itọsọna, Innovation mu iye diẹ sii wa
RUIYUAN jẹ́ olùpèsè ojutu, èyí tí ó ń béèrè pé kí a jẹ́ ògbóǹkangí lórí àwọn wáyà, ohun èlò ìdábòbò àti àwọn ohun èlò rẹ.
Ruiyuan ní ogún àtúnṣe tuntun, pẹ̀lú àwọn ìlọsíwájú nínú wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe, ilé-iṣẹ́ wa ti dàgbàsókè nípasẹ̀ ìdúróṣinṣin tí kò ṣeé yẹ̀ sílẹ̀ sí ìwà rere, iṣẹ́ ìránṣẹ́ àti ìdáhùnpadà sí àwọn oníbàárà wa.
A n reti lati tesiwaju lati dagba lori ipilẹ didara, imotuntun ati iṣẹ.
7-10 ọjọ́ Àkókò ìfijiṣẹ́ tó wọ́pọ̀.
Àwọn oníbàárà ilẹ̀ Yúróòpù àti Àríwá Amẹ́ríkà 90%. Gẹ́gẹ́ bí PTR, ELSIT, STS àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Oṣuwọn Atunra 95%
Oṣuwọn itẹlọrun 99.3%. Olupese kilasi A ti onibara ara Jamani jẹrisi.











