Lẹ́yìn tí a ti ṣẹ́gun COVID-19, a ti padà sí iṣẹ́!

Gbogbo wa láti Tianjin Ruiyuan Electric Material Co., Ltd. ti bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́!

Gẹ́gẹ́ bí ìṣàkóso COVID-19, ìjọba orílẹ̀-èdè China ti ṣe àtúnṣe tó báramu sí ìdènà àti ìdènà àjàkálẹ̀ àrùn náà. Gẹ́gẹ́ bí ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ọgbọ́n, ìṣàkóso àjàkálẹ̀ àrùn náà ti di òmìnira síi, ìdènà àti ìdènà àjàkálẹ̀ àrùn náà sì ti wọ ìpele tuntun. Lẹ́yìn tí wọ́n tú ètò ìṣètò náà sílẹ̀, wọ́n tún ní àkóràn tó ga jùlọ. Nítorí ìdènà àti ìdarí orílẹ̀-èdè náà ní ọdún mẹ́ta sẹ́yìn, ìpalára àrùn náà sí ara ènìyàn dínkù. Àwọn ẹlẹgbẹ́ mi tún gbádùn ara wọn díẹ̀díẹ̀ láàrín ọ̀sẹ̀ kan lẹ́yìn àkóràn náà. Lẹ́yìn ìsinmi díẹ̀, a padà sí iṣẹ́, a sì ń bá a lọ láti pèsè àwọn iṣẹ́ tó dára jù fún gbogbo àwọn oníbàárà wa.

Dájúdájú, wíwà ní ìlera ni ohun pàtàkì jùlọ. Ìdènà ṣe pàtàkì ju ìtọ́jú lọ, àti yíyẹra fún àkóràn ni ohun tí a ń retí. Bóyá a lè pín ìrírí díẹ̀ nínú iṣẹ́ yìí, a ti ṣàkópọ̀ àwọn kókó díẹ̀, a sì nírètí pé yóò ràn ọ́ lọ́wọ́!

1) Máa wọ àwọn ìbòjú ìbòjú

1.9 (1)

Nígbà tí o bá ń lọ sí ibi iṣẹ́, nígbà tí o bá ń wọ ọkọ̀ ojú irin gbogbogbò, o yẹ kí o wọ ìbòmú ní ọ̀nà tí ó bá ìlànà mu. Ní ọ́fíìsì, dì mọ́ ìbòmú ìwádìí sáyẹ́ǹsì, a sì gba ọ nímọ̀ràn láti máa gbé ìbòmú ìbòmú pẹ̀lú rẹ.

 

2) Ṣetọju sisan afẹfẹ ni ọfiisi

1.9 (2)

A gbọ́dọ̀ ṣí àwọn fèrèsé náà dáadáa fún afẹ́fẹ́, a ó sì lo afẹ́fẹ́ àdánidá. Tí ipò bá gbà, a lè tan àwọn ẹ̀rọ ìyọkúrò afẹ́fẹ́ bíi afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ láti mú kí afẹ́fẹ́ inú ilé sunwọ̀n síi. Fọ afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ kí o sì pa afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ náà run kí o tó lò ó. Nígbà tí o bá ń lo ètò afẹ́ ...

3) Máa fọ ọwọ́ rẹ nígbà gbogbo

1.9 (3)

Máa fọ ọwọ́ rẹ nígbà tí o bá dé ibi iṣẹ́. Nígbà tí o bá ń ṣiṣẹ́, o gbọ́dọ̀ fọ ọwọ́ rẹ tàbí kí o pa ọwọ́ rẹ ní àsìkò tí o bá kàn án ní ibi tí a ti ń gbé e lọ, tí o bá ń fọ ìdọ̀tí, àti lẹ́yìn oúnjẹ. Má ṣe fi ọwọ́ tí kò mọ́ kan ẹnu, ojú àti imú rẹ. Nígbà tí o bá ń jáde lọ sílé, o gbọ́dọ̀ kọ́kọ́ fọ ọwọ́ rẹ.

4) Jẹ́ kí àyíká mọ́ tónítóní

1.9 (4)

Jẹ́ kí àyíká mọ́ tónítóní, kí o sì tún dọ̀tí ní àkókò. Àwọn bọ́tìnì ategun, káàdì ìfọ́, tábìlì, tábìlì ìpàdé, máìkrófóònù, ọwọ́ ìlẹ̀kùn àti àwọn ohun èlò tàbí àwọn ẹ̀yà ara mìíràn tí gbogbo ènìyàn ń lò gbọ́dọ̀ mọ́, kí a sì fi ọtí tàbí chlorine tí ó ní èròjà ìpalára nu.

5) Ààbò nígbà oúnjẹ

1.9 (5)

Kò gbọdọ̀ kún ilé ìjẹun àwọn òṣìṣẹ́ tó bá ṣeé ṣe, a sì gbọ́dọ̀ pa àwọn ohun èlò ìjẹun mọ́ lẹ́ẹ̀kan fún ẹnìkọ̀ọ̀kan. Máa kíyèsí ìmọ́tótó ọwọ́ nígbà tí o bá ń ra oúnjẹ, kí o sì máa rìn jìnnà sí ara rẹ. Nígbà tí o bá ń jẹun, jókòó ní àwọn ibi ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, má ṣe dì mọ́ ara rẹ, má ṣe sọ̀rọ̀, kí o sì yẹra fún jíjẹun lójúkojú.

6) Dáàbò bo ara rẹ dáadáa lẹ́yìn ìgbàpadà

1.9 (6)

 

Lọ́wọ́lọ́wọ́, ó wà ní àsìkò tí àwọn àkóràn ẹ̀rọ atẹ́gùn máa ń pọ̀ sí i ní ìgbà òtútù. Yàtọ̀ sí COVID-19, àwọn àrùn mìíràn tún wà. Lẹ́yìn tí COVID-19 bá ti gba ara rẹ̀ padà, ó yẹ kí a ṣe àbójútó ẹ̀rọ atẹ́gùn dáadáa, kí a má sì dín àwọn ìlànà ìdènà àti ìdarí kù. Lẹ́yìn tí a bá padà sí ipò, a gbọ́dọ̀ máa wọ aṣọ ìbora ní àwọn ibi tí gbogbo ènìyàn ti kún fún ènìyàn àti tí a ti sé mọ́, a gbọ́dọ̀ kíyèsí ìmọ́tótó ọwọ́, ikọ́, sín-ín-rín àti àwọn ìwà rere mìíràn.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-09-2023