Àwọn ọ̀rẹ́ tí wọ́n ń pàdé ní Huizhou

Ní ọjọ́ kẹwàá oṣù Kejìlá, ọdún 2023, ọ̀kan lára ​​àwọn alábàáṣiṣẹ́pọ̀ wa, Olùdarí Àgbà Huang ti Huizhou Fengching Metal, pè wá, Ọ̀gbẹ́ni Blanc Yuan, Olùdarí Àgbà ti Tianjin Ruiyuan pẹ̀lú Ọ̀gbẹ́ni James Shan, Olùdarí Ìṣiṣẹ́ ní Ẹ̀ka Òkèèrè àti Olùdarí Ìṣiṣẹ́ Olùrànlọ́wọ́, Arábìnrin Rebecca Li, ṣe ìbẹ̀wò sí olú-iṣẹ́ Huizhou Fengching Metal fún pàṣípààrọ̀ ìṣòwò kan.
图片2
Nígbà tí wọ́n ń ṣe ìpàrọ̀ náà, ó jẹ́ ohun tó jọ pé Ọ̀gbẹ́ni Stas àti Arábìnrin Vika gẹ́gẹ́ bí aṣojú ọ̀kan lára ​​àwọn oníbàárà wa láti Yúróòpù ń lọ sí Shenzhen. Lẹ́yìn náà ni wọ́n pè wọ́n tọkàntọkàn láti lọ sí Huizhou Fengching Metal. Ọ̀gbẹ́ni Stas mú àyẹ̀wò wáyà bàbà SEIW tí wọ́n fi enamel ṣe (polyesterimide tí wọ́n lè so) tí Tianjin Ruiyuan fi ránṣẹ́ sí Yúróòpù ní ọ̀sẹ̀ kan sẹ́yìn, ó sì gbóríyìn fún ọjà yìí gidigidi. Nítorí pé wáyà bàbà SEIW enamel wa kò ní àwọn ànímọ́ ìsopọ̀ líle ti polyester-imide nìkan, ṣùgbọ́n a lè so ó tààrà láìsí pé ó bọ́ enamel náà, èyí tí ó ń gbà ìṣòro ìsopọ̀ líle fún irú wáyà tín-tín bẹ́ẹ̀. Fóltéèjì ìdènà àti ìfọ́ náà bá àwọn ìlànà mu pátápátá. Láìpẹ́ a ó ṣe ìdánwò ọjọ́ ogbó fún wákàtí 20,000 lórí wáyà yìí. Ọ̀gbẹ́ni Blanc Yuan fi ìgbẹ́kẹ̀lé ńlá hàn fún ìdánwò yìí.
图片3
Lẹ́yìn náà, àwọn aṣojú Tianjin Ruiyuan tí Ọ̀gbẹ́ni Blanc Yuan darí, àti Ọ̀gbẹ́ni Stas, Arábìnrin Vika lọ sí ilé iṣẹ́ àti ibi iṣẹ́ Fengching Metal. Ọ̀gbẹ́ni Stas sọ pé nípasẹ̀ ìpàdé yìí, òye àárín Tianjin Ruiyuan àti Electronics ti pọ̀ sí i gidigidi, àti pé Tianjin Ruiyuan jẹ́ alábàáṣiṣẹ́pọ̀ ìṣòwò tí a lè gbẹ́kẹ̀lé. Ìpàdé yìí tún fi ìpìlẹ̀ lélẹ̀ fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wa síwájú sí i.
图片4


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-22-2023