Ìbẹ̀wò Àtúnbọ̀ fún Oníbàárà Korea: Wọ́n gbà á pẹ̀lú àwọn ọjà tó ga jùlọ àti iṣẹ́ tó tẹ́lọ́rùn.

Pẹ̀lú ọdún mẹ́tàlélógún tí wọ́n ti ní ìrírí nínú iṣẹ́ okùn oofa, Tianjin Ruiyuan ti ní ìdàgbàsókè tó yanilẹ́nu nínú iṣẹ́ náà. Nítorí pé ó gbára lé ìdáhùn kíákíá sí àìní àwọn oníbàárà, dídára ọjà tó ga jùlọ, iye owó tó yẹ, àti iṣẹ́ tó péye lẹ́yìn títà ọjà, ilé-iṣẹ́ náà kìí ṣe pé ó ń ṣiṣẹ́ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé-iṣẹ́ nìkan, ó tún ń gba àfiyèsí gbogbogbòò, pẹ̀lú àwọn oníbàárà rẹ̀ láti àwọn ilé-iṣẹ́ kékeré àti àárín sí àwọn ẹgbẹ́ orílẹ̀-èdè mìíràn.

Ní ọ̀sẹ̀ yìí, KDMETAL, oníbàárà kan láti South Korea tí a ti bá dá àjọṣepọ̀ tó dára sílẹ̀, tún ṣèbẹ̀wò fún ìjíròrò ìṣòwò.

Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ mẹ́ta ti ẹgbẹ́ Ruiyuan ló wá sí ìpàdé náà: Ọ̀gbẹ́ni Yuan Quan, Olùdarí Àgbà; Ellen, Olùdarí Títa ti Ẹ̀ka Ìṣòwò Àjèjì; àti Ọ̀gbẹ́ni Xiao, Olùdarí Ìṣẹ̀dá àti Ìwádìí. Ní ẹ̀gbẹ́ oníbàárà, Ọ̀gbẹ́ni Kim, Ààrẹ, wá láti jíròrò àwọn ọjà wáyà tí a fi fàdákà ṣe tí a ti fọwọ́sowọ́pọ̀ lé lórí. Nígbà ìpàdé náà, àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì papọ̀ ìwífún, pín àwọn ìbéèrè pàtàkì àti ìrírí tó ní í ṣe pẹ̀lú dídára ọjà àti iṣẹ́. Ọ̀gbẹ́ni Kim gbóríyìn fún dídára ọjà tí ilé-iṣẹ́ wa pèsè, àti àwọn apá bíi àkókò ìfijiṣẹ́, àpò ọjà, àti iṣẹ́ ìdáhùn sí iṣẹ́. Nígbà tí a ń dúpẹ́ lọ́wọ́ Ọ̀gbẹ́ni Kim fún ìdámọ̀ràn rẹ̀, ilé-iṣẹ́ wa tún ṣàlàyé ìtọ́sọ́nà àwọn iṣẹ́ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó tẹ̀lé e: a ó túbọ̀ mú àwọn iṣẹ́ tó yẹ lágbára sí i nípa àwọn àǹfààní méjì tí a mẹ́nu kàn nínú ìṣàyẹ̀wò yìí, èyí ni “ìdúróṣinṣin dídára” àti “ìṣiṣẹ́ ìfijiṣẹ́”.

 

Nígbà ìpàdé náà, Ọ̀gbẹ́ni Kim fara balẹ̀ kẹ́kọ̀ọ́ nípa àkójọ ọjà wa, ó sì dé àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láàárín àwọn ọjà wa lọ́wọ́lọ́wọ́ àti àwọn ọjà tí ó fẹ́. Ó tún fi ìfẹ́ hàn sí àwọn wáyà bàbà tí a fi nickel ṣe, ó sì gbé àwọn ìbéèrè tó kún rẹ́rẹ́ dìde pẹ̀lú àwọn àìní iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ rẹ̀—bíi bíbéèrè nípa àwọn ìwọ̀n ìsopọ̀mọ́ra ìbòrí àwọn wáyà bàbà tí a fi nickel ṣe pẹ̀lú àwọn ìwọ̀n wáyà tó yàtọ̀ síra, ìdánwò ìdánwò ìdènà ìpalára iyọ̀, àti bóyá a lè ṣàtúnṣe sí ìwọ̀n ìbòrí náà gẹ́gẹ́ bí àìní àwọn oníbàárà rẹ̀ tó wà ní ìsàlẹ̀. Ní ìdáhùn sí àwọn ìbéèrè wọ̀nyí, ẹni tó ń ṣe àkóso ilé-iṣẹ́ wa fi àwọn àpẹẹrẹ ara ti àwọn wáyà bàbà tí a fi nickel ṣe hàn, ó sì fúnni ní ìdáhùn tó tẹ́lọ́rùn. Ìpàdé yìí lórí àwọn wáyà bàbà tí a fi nickel ṣe kò yí àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ padà sí ìtọ́sọ́nà ìgbéga pàtó kan, ṣùgbọ́n ó tún mú kí àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì kún fún àwọn ìrètí fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ lọ́jọ́ iwájú ní ẹ̀ka àwọn wáyà pàtàkì fún àwọn ẹ̀yà ẹ̀rọ itanna, ó sì fi ìpìlẹ̀ tó lágbára lélẹ̀ fún kíkọ́ àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ àti tó dúró ṣinṣin.

Ilé-iṣẹ́ wa tún fi hàn pé òun jẹ́ olóòótọ́ nínú ṣíṣe àtìlẹ́yìn fún ìdàgbàsókè oníbàárà pẹ̀lú àwọn ọjà tó ga jùlọ àti àwọn iṣẹ́ tó gbéṣẹ́, ó sì fẹ́ láti bá ẹgbẹ́ Ọ̀gbẹ́ni Kim ṣiṣẹ́ láti yí àǹfààní tó ṣeéṣe tí a dé ní àkókò yìí padà sí àwọn àbájáde ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ àti tó dúró ṣinṣin, àti láti ṣe àwárí ààyè tuntun fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wáyà pàtàkì ti Sino-Korea.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-18-2025