A fẹ́ kí o ní ọdún tuntun!

Ọjọ́ kọkànlélọ́gbọ̀n oṣù Kejìlá ọdún 2024 ló máa parí, nígbà tí ó tún jẹ́ àmì ìbẹ̀rẹ̀ ọdún tuntun, ọdún 2025. Ní àkókò pàtàkì yìí, ẹgbẹ́ Ruiyuan fẹ́ fi àwọn ìfẹ́ ọkàn wa ránṣẹ́ sí gbogbo àwọn oníbàárà tí wọ́n ń lo ìsinmi ọdún Kérésìmesì àti ọjọ́ ọdún tuntun, a nírètí pé ẹ ní ọdún Kérésìmesì àti ọdún ayọ̀!

 

A ti dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo oníbàárà wa gidigidi, a sì dúpẹ́ lọ́wọ́ yín gidigidi fún ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtìlẹ́yìn yín ní ọdún tó kọjá. Àwọn àṣeyọrí tí a ti ṣe ní ọdún 2024 wá láti inú ìgbẹ́kẹ̀lé, ìtìlẹ́yìn àti òye oníbàárà wa. Ìgbẹ́kẹ̀lé oníbàárà ló ń mú wa ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀ka ọjà tó ń bá àwọn ohun tí a béèrè mu, tó sì ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe fún ìdàgbàsókè ayérayé ti Ruiyuan.

 

Fún àpẹẹrẹ, iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àwọn irin mímọ́ gíga, wáyà bàbà OCC, wáyà fàdákà OCC, wáyà fàdákà àdánidá tí a fi sílíkì ṣe, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ni a ti gbé sókè sí ìpele gíga, a sì ti gba àwọn àtúnyẹ̀wò rere láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní onírúurú iṣẹ́, pàápàá jùlọ nínú ìgbékalẹ̀ ohùn/fídíò. Àwọn ohun èlò wa ni a ti lò fún ìtàgé orílẹ̀-èdè China—Ìgbàlejò Àjọyọ̀ Orísun omi tí ó jẹ́ ètò tí ó dára jùlọ àti èyí tí ó gbajúmọ̀ jùlọ tí a ń ṣe ayẹyẹ Ọdún Tuntun ti Oṣù Lunar.

 

Ní ọdún 2025 tí ń bọ̀, a ó máa tẹ̀síwájú láti mú kí iṣẹ́ wa, iṣẹ́ wa, àti láti pèsè ọjà ní owó ìdíje, a ó sì ràn wá lọ́wọ́ láti ní iṣẹ́ tó dára àti tó ń mú èso jáde. Ẹ jẹ́ ká gbádùn ọjọ́ ìsinmi náà, kí a sì máa wo ọdún tuntun tí ó kún fún ìfẹ́, ìlera, ọrọ̀ àti àlàáfíà papọ̀!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-31-2024