Kaabo lati ṣabẹwo si ile-iṣẹ tuntun wa!

A dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn ọ̀rẹ́ wa tí wọ́n ti ń ṣètìlẹ́yìn fún wa àti láti máa bá wa ṣiṣẹ́ pọ̀ fún ọ̀pọ̀ ọdún. Gẹ́gẹ́ bí ẹ ti mọ̀, a máa ń gbìyànjú láti mú ara wa sunwọ̀n síi láti fún yín ní ìdánilójú dídára àti ìdánilójú ìfijiṣẹ́ ní àkókò. Nítorí náà, ilé iṣẹ́ tuntun náà ni a lò, àti pé agbára oṣù rẹ̀ ti tó 1000tons báyìí, ọ̀pọ̀lọpọ̀ wọn sì ṣì jẹ́ wáyà tó dára.
Ilé iṣẹ́ náà ní agbègbè tó tó 24000㎡.

ile-iṣẹ 1

 

Ilé náà pẹ̀lú ilẹ̀ méjì, ilẹ̀ àkọ́kọ́ ni a ń lò gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ fífà. A máa ń fa ọ̀pá bàbà 2.5mm sí ìwọ̀n tí o bá fẹ́, ìwọ̀n iṣẹ́ wa láti 0.011mm. Ṣùgbọ́n àwọn ìwọ̀n pàtàkì ni a ń ṣe ní ilé iṣẹ́ tuntun jẹ́ 0.035-0.8mm.

ile ise ruiyuan 2

 

Àwọn ẹ̀rọ yíyàwòrán ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ 375 bo ìlànà yíyàwòrán ńlá, àárín àti dídán, ètò ìṣàkóso tó péye àti caliper lésà lórí ìlà rí i dájú pé a lè ṣe ìwọ̀n ìlà náà gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè àwọn oníbàárà.

 

2ndilé iṣẹ́ enamel ni ilẹ̀ náà

Àwọn ìlà ìṣẹ̀dá 53, tí ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní orí 24 mú kí iṣẹ́ ìṣẹ̀dá sunwọ̀n síi. Ètò ìtọ́jú lórí ayélujára tuntun mú kí iṣẹ́ ìṣẹ̀dá annea àti enamel sunwọ̀n síi, ó mú kí ojú wáyà náà rọ̀ díẹ̀ síi, kí gbogbo ìpele enamel sì dọ́gba, èyí tí ó ń fúnni ní iṣẹ́ tó dára jù ti resistance foliteji.

ilé iṣẹ́ 3

Ní ìgbésẹ̀ yíyípo, a lo ẹ̀rọ ìṣàyẹ̀wò mita orí ayélujára àti ẹ̀rọ ìwọ̀n tí ó yanjú ìṣòro okùn oofa: àlàfo ìwọ̀n gbogbo spool máa ń tóbi gan-an nígbà míì. A sì ń lo ètò yíyípadà spool aládàáni, gbogbo orí yíyípo pẹ̀lú spool méjì, nígbà tí spool bá ti yípo pátápátá gẹ́gẹ́ bí gígùn tàbí ìwọ̀n tí a ṣètò, a ó gé e, a ó sì yí i padà sí spool kejì láìfọwọ́sí. Lẹ́ẹ̀kan sí i, èyí máa ń mú kí iṣẹ́ rẹ̀ sunwọ̀n sí i.

 

Ẹ sì tún lè rí ìmọ́tótó ilé iṣẹ́ náà, láti ilẹ̀ tí ó dàbí ilé iṣẹ́ tí kò ní eruku, èyí tí ó dára jùlọ ní orílẹ̀-èdè China. A sì nílò láti fọ ilẹ̀ náà ní gbogbo ìṣẹ́jú 30.

 

Gbogbo ìsapá ni láti fún ọ ní ọjà tó dára jùlọ pẹ̀lú owó tó dínkù. A sì mọ̀ pé kò sí òpin ìdàgbàsókè, a kò ní dáwọ́ ìgbésẹ̀ wa dúró.

Ẹ kú àbọ̀ sí ilé iṣẹ́ tuntun náà, tí ẹ bá sì nílò fídíò, ẹ jọ̀wọ́ kàn sí wa nígbàkigbà.

 

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-14-2023