A ti la kọja ọdun mẹta ti ija ajakalẹ-arun naa

wps_doc_0

Ní ìṣẹ́jú díẹ̀, ó ti pé ọdún mẹ́ta láti ìgbà tí àjàkálẹ̀ àrùn coronavirus ti bẹ̀rẹ̀. Ní àkókò yìí, a ní ìbẹ̀rù, àníyàn, ẹ̀dùn ọkàn, ìdààmú ọkàn…. Gẹ́gẹ́ bí iwin, wọ́n rò pé kòkòrò àrùn náà jìnnà sí wa ní ìdajì oṣù kan sẹ́yìn, síbẹ̀ títí di ìsinsìnyí ó ń kó àrùn náà ran ara wa.

A dúpẹ́ lọ́wọ́ ìjọba wa, tó ṣètò àwọn agbára àwùjọ tó lágbára láti kọ́ ààbò lòdì sí àrùn náà. Nípasẹ̀ ààbò náà, a ra àkókò tó láti gba àjẹsára mẹ́ta, àti pé agbára àrùn náà ti dínkù. A kọ́ láti ní èrò ọkàn tó dákẹ́ láti kojú àrùn náà. Láìpẹ́ yìí, ìjọba ti kéde àwọn àyípadà àti òpin àwọn ìdènà COVID ti China, olúkúlùkù wa ti ṣe gbogbo ìmúrasílẹ̀ láti kojú ìpèníjà àrùn náà. A gbàgbọ́ gidigidi pé ìgbésí ayé tó dára yóò wá lẹ́yìn èyí. Àwọn ọmọdé lè padà sí kíláàsì, àwọn ènìyàn sì lè padà sí àwọn ìfiránṣẹ́.

Tianjin Ruiyuan Electrical Wires Co., Ltd. kò tíì juwọ́ sílẹ̀ fún àjàkálẹ̀ àrùn náà láàárín ọdún mẹ́ta sẹ́yìn. Dípò bẹ́ẹ̀, a ṣe àṣeyọrí ìdàgbàsókè títà ọjà ní ọjà tí ó ju 40% lọ. Ní àfikún, a ti ṣe àṣeyọrí ọ́fíìsì lórí ayélujára, a kọ́ ètò ọ́fíìsì Ruiyuan kan tí ó yàtọ̀. Títà ọjà tuntun wa, waya oofa fún àwọn ohun èlò ìkọ́lé ti ṣe àṣeyọrí ìdàgbàsókè 200%. Wáyà litz tí a fi sílíkì bò, wáyà bàbà tí ó tẹ́jú, wáyà bàbà pàtàkì tí a fi enamel ṣe ń wọ ọjà ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn orílẹ̀-èdè Yúróòpù. Lónìí gan-an, wáyà bàbà enamel SEIW 0.025mm wa tún jẹ́ èyí tí àwọn oníbàárà wa mọ̀ dáadáa. Pípèsè àwọn iṣẹ́ tí ó dára jù yóò jẹ́ iṣẹ́ wa nígbà gbogbo.

Ìlànà ayé ènìyàn ti la àjàkálẹ̀ àrùn tí a kò lè sọ tẹ́lẹ̀ kọjá láàárín ẹgbẹ̀rún márùn-ún ọdún tó kọjá, bẹ́ẹ̀ náà ni aráyé ṣì wà, wọ́n sì ń tẹ̀síwájú. Nínú ìlànà ìlànà ayé ènìyàn, kò sí ìgbà òtútù tí a kò lè borí, ìgbà ìrúwé yóò sì dé nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín. Nígbà tí ìtànná bá ń yọ, ìyẹn náà ni a ó ṣẹ́gun kòrónà tuntun náà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-19-2022