Nígbà tí o bá ń yan wáyà tó tọ́ fún lílo iná mànàmáná rẹ, ó ṣe pàtàkì láti lóye ìyàtọ̀ láàrín wáyà Litz àti wáyà líle. Wáyà líle, gẹ́gẹ́ bí orúkọ rẹ̀ ṣe fi hàn, jẹ́ atọ́kùn líle kan ṣoṣo tí a fi bàbà tàbí aluminiomu ṣe. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, wáyà Litz, tí a kúrú fún wáyà Litz, jẹ́ wáyà tí a fi ọ̀pọ̀lọpọ̀ okùn tí a so mọ́ ara wọn pọ̀. Ilé-iṣẹ́ Ruiyuan ń fúnni ní onírúurú àwọn àṣàyàn wáyà litz, títí bí wáyà nylon litz, wáyà litz tí a fi rọ́bà ṣe àti wáyà flat litz, láti bá onírúurú àìní ilé-iṣẹ́ àti ti ìṣòwò mu.
Wáyà bàbà líle ni àṣàyàn àṣà fún lílo iná mànàmáná. Ó jẹ́ adarí líle kan ṣoṣo tí ó rọrùn láti lò tí ó sì ní agbára díẹ̀. A sábà máa ń lo wáyà líle náà nínú àwọn wáyà ilé, àwọn ibi ìtajà iná mànàmáná, àti àwọn ohun èlò ìmọ́lẹ̀. A mọ̀ ọ́n fún agbára rẹ̀ àti agbára rẹ̀ láti gbé àwọn ìṣàn omi gíga. Síbẹ̀síbẹ̀, wáyà líle lè má jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò tí ó nílò ìrọ̀rùn àti ìdènà sí ipa awọ ní àwọn ìgbà gíga.
Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, a ṣe wáyà Litz ní pàtó láti kojú ipa awọ ara, èyí tí ó ń fa ìdènà tó pọ̀ sí i ní àwọn ìgbà gíga. Wáyà Litz ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ okùn tí a so mọ́ ara wọn tí a so pọ̀ ní ìlànà pàtó kan. Apẹẹrẹ yìí dín ipa awọ ara kù, ó sì ń pín ìsan náà déédé lórí àwọn wáyà, ó ń dín ìdènà kù, ó sì ń mú kí iṣẹ́ rẹ̀ sunwọ̀n sí i ní àwọn ìgbà gíga. Oríṣiríṣi àwọn ọjà wáyà litz ti Ruiyuan, títí kan wáyà nylon litz, wáyà litz tí a ti taped àti wáyà flat litz, ń pèsè àwọn ojútùú fún àwọn ohun èlò tí ó nílò iṣẹ́ ìgbà gíga àti ìrọ̀rùn.
Ọ̀kan lára àwọn ìyàtọ̀ pàtàkì láàárín wáyà Litz àti wáyà líle ni iṣẹ́ wọn ní àwọn ìgbà púpọ̀ gíga. Wáyà líle máa ń ní ipa awọ ara, èyí tí ó lè mú kí agbára ìdènà pọ̀ sí i àti kí ó dín iṣẹ́ rẹ̀ kù nínú àwọn ìgbà púpọ̀ gíga. Ní ìyàtọ̀ sí èyí, a ṣe wáyà Litz ní pàtó láti dín ipa awọ ara kù, èyí tí ó jẹ́ kí ó jẹ́ àṣàyàn àkọ́kọ́ fún àwọn ohun èlò bíi transformers, inductor àti àwọn ohun èlò agbára gíga gíga. Ìmọ̀ Ruiyuan nínú pípèsè àwọn ọ̀nà ìpèsè wáyà Litz mú kí àwọn ilé iṣẹ́ tí ó nílò iṣẹ́ ìgbà púpọ̀ gíga lè gbẹ́kẹ̀lé àwọn ọjà wọn fún ìṣiṣẹ́ tó dára jùlọ.
Ní ṣókí, lílóye ìyàtọ̀ láàárín wáyà Litz àti wáyà líle ṣe pàtàkì láti yan wáyà tó tọ́ fún ohun èlò pàtó rẹ. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé wáyà líle jẹ́ àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn àìní iná mànàmáná gbogbogbòò, wáyà Litz ní iṣẹ́ tó ga jùlọ ní àwọn ìgbàlódé gíga, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn àkọ́kọ́ fún àwọn ohun èlò tó nílò ìrọ̀rùn àti ìṣiṣẹ́ dáadáa. Ìlà ọjà wáyà litz ti Ruiyuan ní wáyà nylon litz, wáyà litz rubberized àti wáyà flat litz, èyí tó ń fi hàn pé ó fẹ́ pèsè àwọn ojútùú tó ga fún onírúurú àìní ilé iṣẹ́ àti ti ìṣòwò.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-20-2024
