Bulọọgi
-
Báwo ni mo ṣe lè mọ̀ bóyá wáyà mi ní enamel?
Ṣé o ń ṣiṣẹ́ lórí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ DIY tàbí o ń tún ẹ̀rọ ṣe, o sì fẹ́ mọ̀ bóyá wáyà tí o ń lò jẹ́ wáyà oofa? Ó ṣe pàtàkì láti mọ̀ bóyá wáyà náà ní enamel nítorí pé ó lè ní ipa lórí iṣẹ́ àti ààbò ìsopọ̀ iná mànàmáná. A fi ìpele fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ tinrin bo wáyà tí a fi enamel ṣe láti fi...Ka siwaju -
Waya wo lo dara julọ fun awọn iyipo transformer?
Àwọn ẹ̀rọ ayárabírí jẹ́ apá pàtàkì nínú àwọn ètò ayárabírí, a sì ń lò wọ́n láti gbé agbára mànàmáná láti àyíká kan sí òmíràn nípasẹ̀ ìfàsẹ́yìn onínámánà. Ìṣiṣẹ́ àti iṣẹ́ ayárabírí da lórí onírúurú nǹkan, títí kan yíyan wáyà oníyípo. Ète iṣẹ́ yìí...Ka siwaju -
Kí ni ète tí a fi ń fi enamel bo àwọn ohun èlò ìdáná bàbà?
Wáyà bàbà jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ohun èlò ìdarí tí a sábà máa ń lò jùlọ nínú ìfiranṣẹ́ agbára àti ẹ̀rọ itanna. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn wáyà bàbà lè ní ipa lórí ìbàjẹ́ àti ìfàsẹ́yìn ní àwọn àyíká kan, èyí tí yóò dín àwọn ànímọ́ ìdarí àti ìgbésí ayé iṣẹ́ wọn kù. Láti yanjú ìṣòro yìí, àwọn ènìyàn...Ka siwaju -
Igbesoke Gbẹhin: Waya Fadaka 4NOCC fun Awọn Agbọrọsọ Giga-Opin
Nígbà tí ó bá kan sí ṣíṣe àṣeyọrí ohùn tó dára jùlọ láti ọ̀dọ̀ àwọn agbọ́hùnsọ rẹ tó ga jùlọ, gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ṣe pàtàkì. Láti àwọn ohun èlò tí a lò títí dé àwòrán àti ìkọ́lé, gbogbo ẹ̀yà ara ló ń kó ipa pàtàkì nínú fífúnni ní ìrírí ìgbọ́hùn tó wúni lórí. Ohun pàtàkì kan tí a sábà máa ń gbójú fo ṣùgbọ́n...Ka siwaju -
Kí ni ète litz waya?
Waya Litz, tí a fi okùn Litz ṣe kúrú, jẹ́ okùn tí a fi àwọn wáyà oníná tí a fi enamel ṣe tí a so pọ̀ tàbí tí a so pọ̀. Ìṣètò àrà ọ̀tọ̀ yìí ń fúnni ní àwọn àǹfààní pàtó fún lílò nínú àwọn ohun èlò àti ètò iná mànàmáná onígbà gíga. Àwọn lílo pàtàkì ti wáyà Litz ni láti dín ipa awọ ara kù, ...Ka siwaju -
Kí ni wáyà FIW?
Wáyà tí a ti ya sọ́tọ̀ pátápátá (FIW) jẹ́ irú wáyà kan tí ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele ìdábòbò láti dènà ìkọlù iná mànàmáná tàbí àwọn ìyípo kúkúrú. A sábà máa ń lò ó fún àwọn àyípadà ìkọ́lé tí ó nílò fólẹ́ẹ̀tì gíga àti FIW gíga ní àwọn àǹfààní díẹ̀ ju wáyà mẹ́ta tí a ti ya sọ́tọ̀ (TIW), bíi owó tí ó rẹlẹ̀...Ka siwaju -
Àwọn àǹfààní wo ni Litz waya?
Nínú ẹ̀ka ìmọ̀ ẹ̀rọ iná mànàmáná, wáyà Litz ti di ohun pàtàkì nínú onírúurú ohun èlò láti orí ẹ̀rọ itanna agbára sí àwọn ètò ìbánisọ̀rọ̀. Wáyà Litz, tí a gé kúrú fún Litzendraht, jẹ́ irú wáyà kan tí ó ní àwọn okùn tí a fi nǹkan pamọ́ sí ara wọn tí a yí tàbí tí a so pọ̀...Ka siwaju -
Bawo ni a ṣe le yọ enamel kuro ninu Waya Ejò Enamelled?
Oríṣiríṣi ọ̀nà ni wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe wà, láti orí ẹ̀rọ itanna sí ṣíṣe ohun ọ̀ṣọ́, ṣùgbọ́n yíyọ àwọ̀ enamel kúrò lè jẹ́ iṣẹ́ tó ṣòro. Ó ṣe tán, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà tó gbéṣẹ́ ló wà láti yọ wáyà tí a fi enamel ṣe kúrò nínú wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe. Nínú ìwé ìròyìn yìí, a ó ṣe àwárí àwọn ọ̀nà wọ̀nyí ní ṣókí...Ka siwaju -
Ṣé enamel lórí wáyà bàbà ló ń darí rẹ̀?
A sábà máa ń lo wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe nínú onírúurú ohun èlò iná mànàmáná àti ẹ̀rọ itanna, ṣùgbọ́n àwọn ènìyàn sábà máa ń dààmú nípa ìṣiṣẹ́ rẹ̀. Ọ̀pọ̀ ènìyàn máa ń ṣe kàyéfì bóyá ìbòrí enamel ní ipa lórí agbára wáyà láti ṣe iná mànàmáná. Nínú ìwé ìròyìn yìí, a ó ṣe àwárí ìṣiṣẹ́ enamel ...Ka siwaju -
Kí ni CTC Wire?
Okùn tí a ń yí padà nígbà gbogbo tàbí atọ́ka tí a ń yí padà nígbà gbogbo ní àwọn ìdìpọ̀ wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe tí a ṣe sí àkójọpọ̀, tí a sì sábà máa ń bo àwọn ìdábòbò míràn bíi ìwé, fíìmù polyester àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Báwo ni a ṣe ń ṣe CTC? Àǹfààní CTC Ní ìfiwéra pẹ̀lú ìwé àṣà...Ka siwaju -
Ṣé wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe tí a fi pamọ́ sí ìsàlẹ̀?
Wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe, tí a tún mọ̀ sí wáyà tí a fi enamel ṣe, jẹ́ wáyà bàbà tí a fi ìpele tín-ín-rín ti a fi bo láti dènà àwọn ìyípo kúkúrú nígbà tí a bá fi sínú ìkọ́lé. Irú wáyà yìí ni a sábà máa ń lò nínú kíkọ́ àwọn transformers, inductors, mótò, àti àwọn ohun èlò iná mànàmáná mìíràn. Ṣùgbọ́n...Ka siwaju -
Kí ni wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe?
Nínú ẹ̀ka ìmọ̀ ẹ̀rọ iná mànàmáná, wáyà bàbà tí a fi enamel ṣe ń kó ipa pàtàkì nínú gbígbé agbára iná mànàmáná lọ́nà tó dára àti láìléwu. Wọ́n ń lo wáyà pàtàkì yìí ní onírúurú ìlò, láti àwọn transformers àti mótò sí àwọn ẹ̀rọ ìbánisọ̀rọ̀ àti ẹ̀rọ itanna. Kí ni Enamel Co...Ka siwaju